MicMaple
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

MicMaple Forum

You are not connected. Please login or register

เทคนิคการเก็บเวล ต้อง อ่าน !!!~

5 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

teamkasem

teamkasem

เวลที่ 1-10 เกบรู 1 เลยครับ เป็นหอยเขียว

เวลที่ 11-30 เก็บรู 2-5 ครับ

เวลที่ 30ขึ้นไป ไล่เก็บเวลตามช่องเลยครับ

ปล.ถ้าไม่ค่อยขึ้น เรียกคนในเกมส์พาเวลได้ครับ เช่น LingyoW ZooM GeckoMoria หรือจะขอ GMBOSS พาเวลกะได้

[Gm]boss

[Gm]boss
Admin

สุดยอด
affraid affraid affraid affraid affraid

duochang

บ๊ะ

ชื่อเรา ติด ใน ลิตส์ ด้วย affraid affraid

[GM]Fat

[GM]Fat

เก็บเวลเรียกผมดีกว่าเรียกพี่บอส.. ส่วนใหญ่พี่บอสไม่ว่างเอาแต่อยู่ XAT เปิดเพลง เต้นรำ ปล้ำผู้หญิง

ผมเองครับจะพาเวลให้ [GM]FatRadio

echonight

ผมเพิ่งเล่นเมเปิ้ลหลังจากหายไปตั้งแต่ปี 2006 อะไรก็เปลี่ยนไปเยอะ ตอนนี้ยัง งง กับคำว่ารู ไอ้รูดันเจี้ยนเนี้ย เข้าที่ไหนอ่ะคับเนี่ย??

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]