MicMaple
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

MicMaple Forum

You are not connected. Please login or register

สเตตัสหายครับ !!

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

HiZacK

ผมอัพสเตตัสเกิน 32000 ตอนแรกก็นึกว่า จะเกิดปัญญาหา แบบในบอร์ดคือ ติดลบ

แต่ผลที่ได้กลับตรงกันข้าม มันไม่ได้ติดลบ แต่มันหายไปเลยครับ !!

ผมจุติ ไปทั้งหมด 33 ครั้ง เสตัส ก็น่าจะมี ทั้งหมด 32000+ แต่พออัพ AP

ทั้งหมด ไปที่ STR ก็เป็นดังนี้ครับ pale

สเตตัสหายครับ !! 9clip

( ที่สเตตัส 999 นั้น คือลองแกไข แบบในบอร์ดครับ )

แบบว่าจะแก้ยังไงครับ รึผมต้องทำใจเล่นใหม่ .. T T

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]