MicMaple
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

MicMaple Forum

You are not connected. Please login or register

รู้สึกยังไงกับ [GM]FatRadio บ้าง ?

[Gm]boss
[GM]Fat
6 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

[GM]Fat

[GM]Fat

มีใครรักผมบ้าง ? 555+

[Gm]boss

[Gm]boss
Admin

อ้วน กวน ๆ ดีนะ -0-

[GM]Fat

[GM]Fat

พี่บอส แอดเมลผมมาที.. hadas123456@hotmail.com
พี่ไปอยู่เซิบไหนอ่ะ - -* ตามหาเจอแค่บีม กับ จิน 2 คนเอง = =''

55+

sususa004

ถ้าเข้าเกมมาพาเวลจะรักมากคับ Very Happy

[GM]Fat

[GM]Fat

จะพยายามทำตัวเองให้เป็นประโยชน์มากที่สุดนะ..
แต่ใครๆเห็นหน้าจีเอ็มก็มี 3 ประโยคหลักๆ
1.ดีครับจีเอ็มเสกของให้หน่อยครับ
2.พาเวลทีครับจีเอ็ม
3.จีเอ็มเสกบอสที

2 ประโยคย่อยๆ คือ
1.จีคับตัวผมเข้าไม่ได้ทำไงหรอครับ หรอ ครับ หรอ ครับๆ
2.จีครับผมจุติ มา X รอบแล้วได้ไรมั่ง.. ได้ ไร มั่ง ได้ ไร มั่ง ได้ ไร มั่งๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

สนุกดีครับชีวิตจีเอ็ม.. ใครชอบ 3 ประโยคหลัก นี้ และ 2 ประโยคย่อยนี้ ก็.. คงมีความสุขแบบผม

duochang

บ๊ะ โห้

จีอ้วน น่ารักมากมาย ครับ Twisted Evil Twisted Evil

kimaga

[GM]Fat พิมพ์ว่า:มีใครรักผมบ้าง ? 555+

ไม่มีค๊ะ

echonight

GM เป็นดีเจคลื่นแฟ็ต จริงป่ะ จริงปะ ๆ ๆๆๆๆๆ ??

[Gm]boss

[Gm]boss
Admin

คลื่นความถี่ FAT 0.95 เหอะๆ ๆ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]