MicMaple
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

MicMaple Forum

You are not connected. Please login or register

เลือกตัวแล้วเด้ง

4 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

aragod006

คือเข้าเกมได้ปกติคับ

สร้างตัวละครได้ตามปกติคับ

พอเข้าตัวละครเท่านั้นแหละคับ

ไม่ใช่แค่ออกไปหน้าล๊อคอิน แต่ออกจากเกมไปเลย

ต้องทำไงคับเนี่ย

confused confused confused confused confused confused confused confused confused confused confused

[Admin]Mic

[Admin]Mic
Admin

รันเซิฟน่าจะหายนะครับ

http://micmaple.forumth.com

3เลือกตัวแล้วเด้ง Empty ผมก้อเป็นอ่ะ Fri May 20, 2011 9:28 pm

joez2538

ผมก้อเป็นอะครับ รี เครื่อง + ทำแบบคนข้างบนบอก ก้อไม่ได้

oilcash01

aragod006 พิมพ์ว่า:คือเข้าเกมได้ปกติคับ

สร้างตัวละครได้ตามปกติคับ

พอเข้าตัวละครเท่านั้นแหละคับ

ไม่ใช่แค่ออกไปหน้าล๊อคอิน แต่ออกจากเกมไปเลย

ต้องทำไงคับเนี่ย

confused confused confused confused confused confused confused confused confused confused confused

ขอดูพาบหน่อย

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]